Kính gửi: Quý Doanh Nghiệp
Thực hiện Chương trình cấp quốc gia về Xúc tiến Thương mại năm 2021 đã được Bộ trưởng Bộ Công Thương phê duyệt tại Quyết định số 3538/QĐ-BCT ngày 30/12/2020 và hưởng ứng các hoạt động văn hoá, nghệ thuật, du lịch, thể dục thể thao năm 2021 với chủ đề “ Điểm đến an toàn – Nha Trang Biển gọi” tại Khánh Hoà, trung tâm Khuyến công và Xúc tiến thương mại Khánh Hoà – Sở Công Thương tổ chức Hội chợ Thương mại – Du lịch quốc tế Nha Trang năm 2021.
Hội chợ có quy mô 250 gian hàng, đây là hoạt động xúc tiến thương mại có ý nghĩa quan trọng, nhằm thúc đẩy quan hệ hợp tác, giới thiệu các tiềm năng, thế mạnh và quảng bá thương hiệu sản phẩm hàng hoá OCOP, sản phẩm Công nghiệp nông thôn tiêu biểu và dịch vụ du lịch của các địa phương trong cả nước đến với người dân và du khách
Công văn chi tiết đính kèm.
Thông tin liên hệ theo địa chỉ sau:
Trung tâm Khuyến công và Tư vấn phát triển công nghiệp Hải Phòng.
Địa chỉ: Số 104 Nguyễn Đức Cảnh, Lê Chân, Hải Phòng.
Tel: 02253656420
DĐ: 0979929770 – Chị Đồng Thị Cầm.
Trung tâm Khuyến công và tư vấn phát triển công nghiệp kính mời quý doanh nghiệp tham dự.